ஞாயிறு

to the mountains
[#]

கிழமையும் தான். ஆனால் முக்கியமாக, கதிரவன் aka சூரியன் பற்றி. சியாட்டலில், போன வீக்கெண்ட் தான் இந்த வருடத்தின் முதல் சூரிய வீக்கெண்ட். Sunny.

வெயிலடிப்பதே மறந்து போன நிலையில் போன வாரமும் வாரக் கடைசியிலும், சூரியனின் பார்வை பட்டது சந்தோஷமே. Sun comes out and the country freaks out என்பதில் உள்ள உண்மைப் புரிகிறது. குளிரிலும் ரிசஷன் பயத்திலும் உறைந்து போயிருந்தவர்கள், சூரியனைப் பார்த்தவுடன், கண்மண் தெரியாமல் குளுர் ஜாக்கெட்டைத் துறந்து, காரெடுத்துக் கொண்டு மால்களுக்கோ, சாக்கர் விளையாடவோ, ஆர்ட்டிபிஷியல் கடற்கரையில் கால் நனைக்கவோ போய் விட்டார்கள்.

மூன்று வருடங்களுக்கு முன்பு, இதே நேரத்தில் சியாட்டலுக்கு வந்த போது, மக்கள் சூரியனை பார்க்க ஆசைப்பட்டதை என்னால் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை. ஆனால், இந்த சூரியன் மிகுந்த வாரக்கடைசிக்காக நானே ஏங்கிக் கிடந்தேன்.

இனிமேல் ஒரு ஆறு மாதத்திற்கு, டிவியில் சண்டே நிகழ்ச்சிகளைப் பார்க்க ஆளில்லை. ரிவர் ராஃப்டிங்கோ, கேம்பிங்கோ, மலை ஏறவோ, பாரா டைவிங்கோ வேறெதுவோ செய்ய போய் விடுவார்கள். கிறிஸ்த்துமஸ்ஸில் சாப்பாடில் ஏறிய அத்தனை பவுண்டுகளும் இறங்கி அடுத்த கிறிஸ்துமஸ் சீசனுக்கு ரெடியாகிவிடும்.

இந்த வருட சம்மர் ரிலிஸ் படங்களின் லிஸ்ட்டோ சுவாரசியமாய் இருக்கிறது. ஸ்பில்பெர்கின் இண்டியானா ஜோன்ஸ், பிக்ஸாரின் வால்-ஈ, லாஸ்ட் சீரியலின் கதாநாயகன் மாத்தியு ஃபாக்ஸ் நடிக்கும் மேட்ரிக்ஸ் சகோதரர்களின் ஸ்பீட் ரேசர், க்ரோனிக்கல்ஸ் ஆப் நார்னியா, செக்ஸ் அண்ட் த சிட்டி, குங்பூ பாண்டா, நைட் சியாமளனின் தி ஹாப்பனிங், மில் மாஹரின் ரிலிஜ்ஜியஸ், ஹெல்பாய் 2, சமீபத்தில் இறந்து போன ஹீத் லெட்ஜர் நடிக்கும் கிறிஸ்டோபர் நோலனின் தி டார்க் நைட், ஜெட் லீ நடிக்கும் மம்மி 3, வில் ஸ்மித்தின் ஹான்காக், ஸ்டார் வார்ஸ்ஸின் கார்ட்டூன் படமான க்ளோன் வார்ஸ் எனப் பலப் பல ஹாலிவுட் படங்கள்.

எனக்குத் தெரிந்து ஒரே சம்மரில் இத்தனை எதிர்ப்பார்போடு வரும் படங்கள் இதுவாகத்தான் இருக்கும். சினிமாவா மலை ஏறவா என்று மக்களை தவிக்கப் போகிறார்கள். வெயில் காலம் முடிந்த கையோடு ஓட்டுப் போட்டு ஜனாதிபதி தேர்தல் வேறு. வெரி இண்ட்ரஸ்டிங் !!

Create a website or blog at WordPress.com